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       TAARIFA KWA UMMA 

Uthibitishaji wa Madereva wa Magari ya Biashara 

 

Kwa mujibu wa Kifungu Na. 5(1)(e)  cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti Usafiri 

Ardhini, 2019, Mamlaka ina jukumu la kusajili wahudumu na kuthibitisha madereva 

wa magari yanayotoa huduma za usafiri kibiashara.  

 

Katika kutekeleza jukumu hilo kisheria, Mamlaka imetengeneza mfumo wa 

kielektroniki utakaotumika kuwatahini madereva wa magari yanayotoa huduma za 

usafiri kibiashara kwa lengo la kuwathibitisha.  

 

Mamlaka inawatangazia madereva wote wa magari yanayotoa huduma za usafiri 

kibiashara kuwa; kuanzia tarehe 1 Juni, 2022 itaanza rasmi kutekeleza jukumu hilo. 

 

Ili kuweza kusajiliwa kwa ajili ya kuthibitishwa, dereva unapaswa kutuma maombi 

kielektroniki kupitia https://rrims.latra.go.tz/ ili kupata nafasi ya kufanya mtihani wa 

kuthibitishwa.    
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