JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI =‘—

TANGAZO

KUANZA KUTUMIKA KWA TIKETI ZA KIELEKTRONIKI
TAREHE 1 JULAI, 2022

Tunapenda kuwajulisha Wamiliki wa Mabasi, Mawakala na
Abiria kwamba kuanzia tarehe 1 Julai, 2022 tiketi zote za

mabasi ya masafa marefu zitatolewa kwa njia ya kielektroniki.

Kila mwenye basi ahakikishe anatoa tiketi kwa utaratibu huo.

Abiria hakikisha unapatiwa tiketi ya kieletroniki.

Imetolewa na;
Mkurugenzi Mkuu
Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini
29 Juni, 2022
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