



TAARIFA KWA UMMA

TANZIA



Marehemu Amanuel Zakaria Sekulu (35)

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA), anasikitika kutangaza kifo cha **Bw. Amanuel Zakaria Sekulu**, Afisa Leseni na Usajili Mwandamizi, Ofisi ya LATRA Mkoa wa Dar es Salaam, kilichotokea asubuhi ya **Oktoba 13, 2025** kwa ajali ya barabarani, Barabara ya Kilwa, jijini Dar es Salaam, akiwa anaelekea kazini. Bw. Sekulu alikuwa mfanyakazi mahiri, muadilifu na mkweli.

Mipango ya mazishi inaendelea kwa kushirikiana na familia. Msiba upo Mbagala Kuu maeneo ya Jeshi la Wokovu nyumbani kwa familia ya marehemu, jijini Dar es Salaam.

Bodi ya Wakurugenzi, Menejimenti na Wafanyakazi wa LATRA wanatoa pole kwa familia, ndugu, jamaa, marafiki na wote walioguswa na msiba huu.

Bwana ametoa na Bwana ametwaa Jina lake lihimidiwe.

Salum PAZZY

Mkuu wa Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano



UCHAGUZI MKUU OKTOBA 29, 2025
Kura Yako Haki Yako Jitokeze
Kupiga Kura