



Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini

**MABADILIKO YA VITUO VYA MABASI (DALADALA) KWA AJILI YA KUPISHA UJENZI WA SOKO LA KARIAKOO JIJINI DAR ES SALAAM**

Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini (LATRA), inatoa taarifa kwa wamiliki, watoa huduma za daladala na umma kuwa, kuanzia tarehe 4 Februari, 2022 kutakuwa na mabadiliko ya vituo na njia kwa daladala zote zilizokuwa zinatumia kituo cha **Kariakoo sokoni** kama ifuatavyo:-

1. Daladala zote za **Tegeta Nyuki** kwenda **Gerezani** zitaegeshwa mtaa wa **Nyamwezi** na **Muhoro**, zitaingilia barabara ya **Fire** na kutokea mtaa wa **msimbazi**.
2. Daladala zote za **Makumbusho** kwenda **Gerezani** kupitia **Muhimbili**, zitaegeshwa mtaa wa **Congo** na **Mafia** na kutokea barabara ya **Msimbazi**.
3. Daladala zote za **Kawe** kwenda **Gerezani** zitaegeshwa mtaa wa **Nyamwezi** na **Muhoro**, zitaingilia **Fire** na kutokea mtaa wa **Swahili**. Mabasi ya **Kawe** na **Tegeta Nyuki** yataegeshwa Jirani.
4. Daladala zote za **Masaki** kwenda **Gerezani** zitaegeshwa mtaa wa **Kariakoo** na **Swahili**, zitaingilia **Mazengo**, **Msimbazi** na **Sikukuu**.
5. Daladala zote za **Mabibo** kwenda **Gerezani** zitaegeshwa mtaa wa **Nyamwezi** na **Mafia**, zitaingilia mtaa wa **Amani** na kutokea benki ya **CRDB Lumumba**.
6. Daladala zote za **Makumbusho** kwenda **Gerezani** kupitia **barabara ya Kawawa** zitaegeshwa mtaa wa **Amani** na **Nyamwezi**, zitaingilia **Jangwani** na kupita **klabu ya Yanga**.

Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0758 80 77 31

**Limetolewa na Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)**

1 Februari, 2022