



Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini

TAARIFA KWA UMMA

MARUFUKU KUTUMIA MFUMO WA LINKEE

Linkee ni mfumo usiokuwa na leseni ya kutoa huduma ya usafiri wa taxi-mtandao hapa nchini.

Hivyo, Mamlaka inautaarifu umma kuacha kuutumia kwa kuwa ni kinyume na Kanuni za Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini (Magari ya Kukodi) za mwaka 2020, GN 78.

Kifungu cha 5(1)(b) cha Sheria na. 3 ya mwaka 2019 kinaipa Mamlaka uwezo wa kutoa, kuhuisha au kufuta leseni au kibali cha kutoa huduma za usafiri ardhini.

Mamlaka inatoa onyo kuwa dereva atakayetumia mfumo huo atakuwa amevunja Sheria.

Imetolewa na;

Mkurugenzi Mkuu,

Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini

08 Februari, 2022