

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini

## TAARIFA KWA UMMA

### Mkutano wa Wadau - Kupokea Maoni ya Nauli za Mabasi

Kwa mujibu wa Sheria Sura 413 ya Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini, Mamlaka inahitaji kupata maoni ya wadau kuhusu mapendekezo ya viwango vya nauli za usafiri wa mabasi nchini.

2. Mamlaka inawakaribisha wadau wote katika mkutano utakaofanyika Kituo cha Mikutano cha Julius Nyerere - Dar es Salaam, Jumatano tarehe 13 Aprili, 2022 kwa utaratibu ufuatao:-

	<b>Aina ya huduma</b>	<b>Muda</b>
a.	Mabasi ya safari ndefu (intercity services)	Saa 3:00 asubuhi - saa 8:00 mchana
b.	Mabasi ya usafiri mijini (commuter services)	Saa 9:00 alasiri - saa 12:00 jioni

3. Wadau wote mnakaribishwa.

**Imetolewa na;  
Mkurugenzi Mkuu,  
06 Aprili, 2022.**