JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

——

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini

TAARIFA KWA UMMA
HUDUMA YA USAFIRI WA DALADALA WAKATI WA MASHINDANO YA
KUHIFADHI QUR’AAN UWANJA WA MKAPA - DAR ES SALAAM

Kufuatia uwepo wa mabhitaji makubwa ya usafiri kwa ajili ya abiria wanaoenda
kwenye Mashindano ya kuhifadhi Quraan Tukufu yatakayofanyika tarehe
17/4/2022 uwanja wa Mkapa - Dar es salaam, Mamlaka imetoa ruhusa kwa
daladala au mabasi yenye leseni hai za usafirishaji kutoa huduma ya usafiri
kwenye uwanja huo kwa masharti yafuatayo:

1. Utozaji nauli usizidi viwango ambavyo vimeidhinishwa na Mamlaka.

2. Safari iwe inaanzia na kuishia katika njia ambayo daladala imesajiliwa

kisha kuendelea na safari hadi uwanja wa Mkapa ili kupeleka au
kuchukua washiriki.
Mfano: Daladala za Tegeta Nyuki - Makumbusho kupitia barabara ya
Bagamoyo zitabeba abiria kutoka Tegeta Nyuki hadi Makumbusho,
kisha zitaendelea na safari hadi uwanja wa Mkapa na kurudi ili kubeba
abiria wa Makumbusho wanaoenda Tegeta Nyuki.

3. Dereva ahakikishe anafuata sheria zote za usalama barabarani na
masharti ya leseni za usafirishaiji.

4. Dereva anatakiwa kufuata maelekezo atakayopewa afikapo uwanjani.

Mamlaka inasisitiza watoa huduma kuzingatia maagizo haya, hatua za
kisheria zitachukuliwa kwa yeyote atakayekiuka.

Imetolewa na;
Mkurugenzi Mkuu,
08 Aprili, 2022.



