

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini

TAARIFA KWA UMMA
Mkutano wa Wadau kutoa Maoni ya Nauli za Mabasi
Yaendayo Haraka

Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini imepokea maombi ya kurejea nauli za Mabasi Yaendayo Haraka jijini Dar es Salaam kutoka kwa Wakala wa DART.

Kwa mujibu wa Kifungu Na. 21 cha Sheria Sura Na. 413, Mamlaka inapaswa kukusanya maoni ya wadau kabla ya kufikia uamuzi kuhusu viwango vya nauli vinavyopendekezwa.

Mamlaka inawakaribisha wadau wote katika mkutano utakaofanyika Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere Dar es Salaam siku ya Alhamis tarehe 26 Mei, 2022 kuanzia saa 3.30 asubuhi.

Imetolewa na:

A blue ink signature of Gilliard W. Ngewe, consisting of several loops and a long horizontal stroke.

Gilliard W. Ngewe
Mkurugenzi Mkuu,
19 Mei, 2022