JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

Simu : +255 (026) 2322703 Mji wa Serikali Mtumba, 1 Mtaa wa
Nukushi: +255 (026) 2322704 Ujenzi,
Baruapepe: km@uchukuzi.go.tz S.L.P 638,

Tovuti:  https://www.mwt.go.tz 40470 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA
MIKUTANO YA KUPOKEA MAONI YA WADAU KUHUSU RASIMU ZA
KANUNI MPYA ZA MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI

Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi (Sekta ya Uchukuzi) inawaalika wadau wote
wa usafiri ardhini kuhudhuria mikutano ya kupokea maoni kuhusu Rasimu
za Kanuni Mpya za Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)
itakayofanyika katika kanda tano (5) kuanzia saa 3:00 asubuhi, tarehe 15
Mei, 2023 hadi 19 Mei, 2023 kama ifuatavyo:

SN | KANDA TAREHE MAHALI
01 | Kanda ya Kati 15 Mei, 2023 | Ukumbi wa Mikutano wa Takwimu (Ofisi ya
Taifa ya Takwimu), Jengo la NBS,
Tambukareli, Dodoma
02 | Kanda ya | 15 Mei, 2023 | Ukumbi wa Mikutano wa Ofisi za Mkuu wa
Kaskazini Mkoa, Arusha
03 | Nyanda za Juu |17 Mei, 2023 | Ukumbi wa Mikutano wa BEACO, Mbeya
Kusini
04 | Kanda ya Ziwa 17 Mei, 2023 | Ukumbi wa Idara ya Maji (Maji House),
Mwanza
05 | Kanda ya | 19 Mei, 2023 | Ukumbi wa Kimataifa wa Mikutano wa
Mashariki Julius Nyerere (JNICC), Dar es Salaam

Rasimu za kanuni hizi zinapatikana kupitia anwani https://www.latra.go.tz/
Wadau wote mnaombwa kuhudhuria mikutano hiyo bila kukosa.

Wadau watakaoshindwa kushiriki vikao hivi, wanaweza kutuma maoni yao
kwa baruapepe group.maoni@Iatra.go.tz mpaka tarehe 26 Mei, 2023.

Imetolewa na;

Gabriel J. Migire
KATIBU MKUU - UCHUKUZI
08 Mei, 2023



http://www.mwt.go.tz/
https://www.latra.go.tz/
mailto:group.maoni@latra.go.tz

