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       TAARIFA KWA UMMA 

 UTEUZI WA MWENYEKITI NA WAJUMBE WA BODI YA 

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI (LATRA) 

 

Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa 

Tanzania, kwa mamlaka aliyopewa kwa mujibu wa kifungu cha 7(1)(a) cha 

Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini, Sura ya 413, alimteua Prof. 

Ahmed Mohamed Ame kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA). Kufuatia uteuzi huo, Mhe. 

Prof. Makame Mnyaa Mbarawa (Mb),  Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi, 

kwa mujibu wa kifungu cha 7(1)(b) cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti 

Usafiri Ardhini, Sura ya 413, ameteua wajumbe wa Bodi ya  Wakurugenzi 

ya LATRA kama ifuatavyo: 

1. Bi. Neema Joseph Ringo 

2. Bw. Nuru Mohamed Ngoma 

3. Mha. Michael Paul Kisaka 

4. Bw. Allen Thobias Marwa 

5. Bibi. Tumaini Elisamia Silaa 

6. Mha. Lucian Mafikiri Henry Kilewo 

Uteuzi huu wa wajumbe wa Bodi umeanza tarehe 10 Mei, 2023. 

 

Imetolewa na: 

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano – LATRA 

14 Juni, 2023 
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