



## TAARIFA KWA UMMA

### NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

*Dar es Salaam,  
27 Disemba, 2023.*

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya za daladala Jijini Dar es Salaam, ili kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA	IDADI
1	MABIBO	MBEZI LUIS	MABIBO, MOROGORO (NO. 1) KWA MKUWA,MAJI CHUMVI (NO. 2)	25	15
2	KIGOGO MBURAHATI	TABATA CHANG'OMBE	KAWAWA, UHURU, MNYAMANI	25	NIL

#### Vigezo vya kuzingatia:

- Magari yenye usajili kuanzia namba **ECA** kwa njia ya **Mabibo – Mbezi Luis via kwa Mkuwa, Morogoro**
- Magari yenye usajili kuanzia namba **BAA** kwa njia ya **Kigogo Mburahati-Tabata Chang`ombe**
- Njia ya Mabibo-Mbezi Luis, Dereva wa gari husika ataswa kuthibitishwa LATRA na leseni ni kwa muda wa mwaka mmoja na kuhuisha inategemea hali ya huduma za usafiri kwa mabasi ya mwendokasi.
- Vigezo na masharti kuzingatiwa.

**Imetolewa na:**  
**Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini**