JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI

LATRA

a——/v

Dar es Salaam

13 Machi, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni
kwenye njia mpya za daladala Jijini Dar es Salaam, ili kufikisha huduma karibu na
wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;
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Vigezo vya kuzingatia:
1. Magari yenye usajili kuanzia namba DTA kwa yeyote anayeomba njia ya Mwenge;

2. Sare kwa magari ya njia za Mwenge; Dereva na Kondakta wanatakiwa kuvaa suruali
yenye rangi Nyeusi na shati la mikono mifupi lenye rangi ya Bluu bahari (Sampuli ya
sare inapatikana kwenye ofisi ya LATRA Mkoa wa Dar es Salaam);

3. Kwa gari jipya ambalo halijawahi kusajiliwa katika mfumo wa utoaji leseni wa RRIMS,
dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa LATRA.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano
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