



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Dar es Salaam,

23 Mei, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA), inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni jijini Dar es Salaam ili kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA	IDADI
1	MBEZI	MNAZIMMOJA	MOROGORO	40	20
2	MBEZI	KIGOGO SOKONI	ULONGONI	25	20
KUONGEZA IDADI YA MAGARI KATIKA NJIA IFUATAYO					
1.	MBEZI	MNAZI MMOJA	KOROGWE, KWA MKUWA, MABIBO	25	10

Vigezo vya kuzingatia:

- Magari yenye usajili kuanzia namba **EAA** na uwezo wa kubeba abiria kuanzia **(40)** kwa njia ya kuanzia **Mbezi** hadi **Mnazi mmoja** kupitia barabara ya Morogoro
- Kwa gari jipya ambalo halijawahi kusajiliwa katika mfumo wa utoaji leseni wa RRIMS, dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa LATRA.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano