



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Dar es Salaam,

18 Juni, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya za Daladala Jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZI A ABIRIA	IDADI
1	MSINGWA SHULE	MNAZI MMOJA	KOROGWE, MAKOKA ,EXTERNAL, MABIBO	25	15
2	TOANGOMA	PUGU STESHENI	KILWA, NYERERE	25	15
3	TOANGOMA	MUHIMBILI	KILWA	25	15
4	TOANGOMA	KIGAMBONI WILAYANI	MJIMWEMA	25	15

Vigezo vya kuzingatia:

- Kwa njia ya Msingwa-Mnazi Mmoja na Toangoma-Muhimbili, magari yenye usajili kuanzia namba **DAA**
- Kwa gari jipya ambalo halijawai kusajiliwa katika mfumo wa utoaji leseni wa RRIMS, dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa na LATRA.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasilisno