



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Dar es Salaam,

21 Juni, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya za Daladala Jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZI A ABIRIA	IDADI
1	KIGAMBONI	STESHENI	DARAJANI	25	20
2	KIGAMBONI	MNAZI MMOJA	DARAJANI	25	20
3	KIGAMBONI	MUHIMBILI	DARAJANI	25	20
KUONGEZA IDADI YA MAGARI KATIKA NJIA IFUATAYO					
5.	MBEZI LUIS	MAKUMBUSHO	MOROGORO ,KAWAWA, MWANANYAMALA	25	10

Vigezo vya kuzingatia:

1. Magari yenye usajili kuanzia namba **EGA** kwa njia ya **Mbezi Luis –Makumbusho**.
2. Kwa gari jipya ambalo halijawahi kusajiliwa katika mfumo wa utoaji leseni wa RRIMS, dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa LATRA.
3. Kwa njia ya Kigamboni-Mnazi Mmoja/Stesheni na Muhimbili kigezo ni idadi ya abiria kuanzia 25 tu.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano