JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI =‘—

TAARIFA KWA UMMA

HUDUMA YA USAFIRI WAKATI WA MAONESHO YA 48 YA BIASHARA YA
KIMATAIFA YA DAR ES SALAAM (48™ DITF) YATAKAYOFANYIKA TAREHE 28
JUNI = 13 JULAI, 2024 KATIKA UWANJA WA MWALIMU J.K. NYERERE,
BARABARA YA KILWA - DAR ES SALAAM.

Dar es Salaam,

24 Juni, 2024.

Kutokana na kuwepo kwa mahitaji makubwa ya huduma ya usafiri kwa abiria na
wafanyabiashara wanaotaka kwenda kushiriki Maonesho ya 48 ya Biashara ya Kimataifa
ya Dar es Salaam, Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) imetoa ruhusa kwa
daladala kutoa huduma ya usafiri kutoka maeneo mbalimbali ya Jiji kuelekea katika
viwanja hivyo kwa masharti yafuatayo:

1. Daladala husika ni lazima isajiliwe LATRA na iwe na leseni hai ya usafirishaji

2. Utozaji nauli usizidi viwango vya nauli elekezi vilivyoidhinishwa na Mamlaka
(LATRA)

3. Safari iwe inaanzia na kuishia katika njia ambayo daladala imesajiliwa na sio
vinginevyo. Mfano, gari la Tegeta Nyuki kwenda Makumbusho kupitia barabara ya
Bagamoyo litabeba abiria kutoka Tegeta Nyuki hadi Makumbusho na litaendelea na
safari hadi Viwanja vya Sabasaba na kurudi tena hadi Makumbusho ili kubeba abiria
waliopo Makumbusho wanaoelekea Tegeta Nyuki

4. Dereva ahakikishe anafuata Sheria zote za Usalama Barabarani kama vile,
kutopakia katika eneo ambalo hakuna kituo na kufuata maelekezo atakayopewa
mara afikapo viwanjani ili kupunguza foleni barabarani

5. Dereva na Kondakta wavae sare safi na nadhifu na watumie lugha nzuri kwa abiria.

MAONESHO YATAANZA TAREHE 28 JUNI - 13 JULAI, 2024.

Mamlaka inawaagiza kuzingatia mwongozo huu.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano

LATRA Makao Makuu, S. L. P. 1742, 41104 Tambukareli, Dodoma
Simu + 255 262 323 930, Barua pepe: dg@latra.go.tz , info@latra.go.tz , Tovuti: www.latra.go.tz
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