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         TAARIFA KWA UMMA 

KUFUTWA KWA MKUTANO WA WADAU WA KUKUSANYA MAONI 

KUHUSU KUREJEA VIWANGO VYA NAULI ZA MABASI YANAYOTOA 

HUDUMA YA USAFIRI WA HARAKA KATIKA JIJI LA DAR ES SALAAM 

 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) imefuta Mkutano wa Wadau 

wa kukusanya maoni kuhusu maombi ya kurejea nauli za mabasi yanayotoa 

huduma ya usafiri wa haraka (BRT) uliopangwa kufanyika tarehe 03 Julai 

2024 katika Ukumbi wa mikutano wa Arnaoutouglou, Jijini Dar es Salaam.  

 

Hatua hii inazingatia maboresho yanayofanywa na Serikali kwa lengo la 

kuondoa changamoto za usafari huo Jijini Dar es Salaam. 

 

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza. 

 

 

 

MKURUGENZI MKUU 

27 Juni, 2024 

Habibu J. S. Suluo
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