JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI
LATRA

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI =t

Morogoro, 23 Julai, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni
kwenye njia mpya Manispaa ya Morogoro, ili kufikisha huduma karibu na wananchi kwa
mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

1. | MAFIGA STESHENI MTAA WA 15
STENDI SGR KIHONDA | NGOTO,KOROGWE,
DODOMA

Vigezo vya kuzingatia:

1. Gari lenye namba za usajili kuanzia DRE,
2. Dereva na kondakta wavae sare safi na nadhifu muda wote wawapo kazini, na
3. Gari liwe na vifuniko vya siti (seat cover) vilivyo safi na nadhifu.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano
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