



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA YA USAJILI WA LESENI MKOA WA PWANI

Pwani, 24 Julai, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya wilaya ya Kibaha, ili kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA	IDADI YA MAGARI
1	KIBAHA STENDI	SOGA STESHENI (SGR)	KONGOWE	15	10
2	MLANDIZI SOKONI	RUVU STESHENI (SGR)	HOSPITALI YA WILAYA	8	10
3	MBEZI LUIS	MLANDIZI SOKONI	MOROGORO ROAD/ZOGOWALE /ZEGERENI	25	5

Vigezo vya kuzingatia:

1. Kwa njia ya Kibaha Stendi – Soga Stesheni, gari lenye namba za usajili kuanzia DAA.
2. Kwa njia ya Mbezi luis – Mlandizi sokoni, gari lenye namba za usajili kuanzia EEE, na dereva wa gari husika anapaswa kuwa amethibitishwa LATRA.

Imetolewa na:

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano