



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Dar es Salaam,

04 Oktoba, 2024.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya ya Daladala Jijini Dar es Salaam, kwa lengo la kufikisha huduma karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA	IDADI
1	MBAGALA RANGI TATU	MWASONGA	CHEKECHEA, KISARAWA II	15	20

Vigezo vya kuzingatia:

1. Kwa gari jipya ambalo halijawahi kusajiliwa katika Mfumo wa Utoaji Leseni wa RRIMS, dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa na LATRA.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano