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Dodoma, 13 Desemba, 2024 

Mji wa Serikali Mtumba, 1 Mtaa wa 
Ujenzi, 
S. L. P 638, 
40470 DODOMA. 

 
Wizara ya Uchukuzi kwa mujibu wa kifungu cha 45 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti Usafiri 

Ardhini, Sura ya 413, inapenda kuwataarifu Wadau wote wa Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini 

(LATRA) kuwa, kutakuwa na Kikao cha Wadau kwa ajili ya kupokea maoni kuhusu Mapendekezo 

ya Kanuni za Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini ambazo ni:- 

 Kanuni za Leseni za Watoa Huduma kwa Njia ya Reli za Mamlaka ya Udhibiti Usafiri 
Ardhini za Mwaka 2024 

(The Land Transport Regulatory Authority (Licensing of Railway Operators) Regulations, 2024) 
 

 

 Kanuni za Usafiri wa Waya za Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini za Mwaka 2024 

(The Land Transport Regulatory Authority (Cable Transport) Regulations, 2024) 

 

 Kanuni za Utoaji wa Leseni Maalum za Sheria ya Utoaji wa Leseni za Usafirishaji za 
mwaka 2024 

(The Transport Licencing (Exclusive Public Transport Licence) Regulations, 2024) 
 

 
Kikao kitafanyika tarehe 23 Desemba, 2024 katika Ukumbi wa Mikutano wa Karimjee, Jijini Dar 

es Salaam kuanzia saa tatu kamili asubuhi. 

Rasimu za Kanuni hizi zinapatikana kwa lugha ya Kiswahili na Kingereza katika Tovuti ya 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (www.latra.go.tz) 

Vilevile, LATRA wataendelea kupokea maoni ya maandishi kupitia baruapepe 

group.maoni@latra.go.tz hadi tarehe 07 Januari, 2025. 

Wote mnakaribishwa. 

Imetolewa na 

 
Wizara ya Uchukuzi 

TAARIFA KWA UMMA – MKUTANO WA KUPOKEA MAONI YA WADAU 

KUHUSU MAPENDEKEZO YA KANUNI ZA LATRA 
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