JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI
LATRA

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI =t

Dar es Salaam, 26 Mei, 2025

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) katika hatua ya kuboresha upatikanaji wa
huduma ya usafiri wa abiria, inaongeza idadi ya mabasi ya mjini (daladala) katika njia
(Route) zifuatazo;

1 | MBEZILUIS MAKUMBUSHO MOROGORO, 26 10
KAWAWA ,
MWANANYAMALA
2 | MBEZI LUIS MNAZI MMOJA MOROGORO 26 20

Wasafirishaji wanataarifiwa kuomba leseni za usafirishaji abiria kwa ajili ya kutoa huduma
kwenye njia hizo.

Vigezo vya kuzingatia:
1. Magari yatakayosajiliwa ni yenye usajili kuanzia namba EJA
2. Dereva wa gari husika awe amethibitishwa LATRA
3. Leseni zitakazotolewa ni kwa muda wa mwaka mmoja na kuhuisha itategemea
hali ya huduma za usafiri wa abiria katika barabara husika.

Imetolewa na:
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano

LATRA Makao Makuu, S. L. P. 1742, 41104 Tambukareli, Dodoma
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