

**TAARIFA KWA UMMA****NJIA MPYA NA ZENYE UHITAJI WA KUONGEZA IDADI YA MAGARI**

Dar es Salaam 29 Julai, 2025

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) katika hatua ya kuboresha upatikanaji wa huduma ya usafiri wa abiria, inatangaza njia mpya (New Route) na zenye uhitaji wa kuongeza idadi ya magari zifuatazo:

A: Njia Mpya

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA	IDADI YA MAGARI
1.	MWENGE	TEGETA NYUKI	MAKONGO JUU, GOBA, MADALE	25	30

B: Njia zenye uhitaji wa kuongeza Magari

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUANZIA ABIRIA	IDADI YA MAGARI
1	MWENGE	MADALE	MAKONGO JUU	25	20
2	MBEZI LUIS	MWENGE	GOBA/MAKONGO JUU-NO.3	25	20
3	MBEZI LUIS	MWENGE	GOBA/MAKONGO JUU-NO.4	25	20
4	MAKUMBUSHO	MAKONGO JUU	SAM NUJOMA	25	10

Wasafirishaji wanataarifiwa kuomba leseni za usafirishaji abiria kwa ajili ya kutoa huduma kwenye njia hizo.

Vigezo vya kuzingatia:

- Magari yatakayosajiliwa ni yenye usajili kuanzia namba **DAA**.
- Dereva wa gari husika awe amesajiliwa na kuthibitishwa LATRA.

Imetolewa na:

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano