JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI

MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI ’D'L_’//

TAARIFA KWA UMMA

KUTOA LESENI ZA USAFIRISHAJI NJIA YA KISESA -
USAGARA KUPITIA BUZURUGA MKOANI MWANZA

Dar es Salaam 25 Septemba, 2025
Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kufanya
maombi ya leseni za usafirishaji abiria kwa njia ya KISESA — USAGARA, Kupitia

Buzuruga, Mkoa wa Mwanza.
Utoaji wa leseni hizo utazingatia vigezo vifuatavyo:

1) Mwombaji awe ni Kampuni au Ushirika wa Wasafirishaji uliosajiliwa;

2) Awe na uthibitisho wa umiliki wa magari au Mkataba wa kukodisha magari;

3) Magari yawe na uwezo wa kubeba abiria wasiopungua 25;

4) Atumie Madereva waliothibitishwa na wahudumu waliosajiliwa na LATRA,;

5) Mabasi yawe na Vifaa vya Kufuatilia Mwenendo wa Magari (VTD); na,

6) Mwombaji atumie Mtoa Huduma wa Tiketi Mtandao aliyeidhinishwa na
LATRA.

Wasafirishaji waliokidhi vigezo hivyo watume maombi LATRA kupitia
rrims.latra.go.tz mfumo wa maombi ya leseni. Aidha masharti mengine
yaliyotajwa katika Kanuni za Utoaji wa Leseni kwa Magari ya Abiria, Tangazo la
Serikali Na. 76 za Mwaka 2020 yatazingatiwa. Mamlaka itatoa kipaumbele kwa
maombi yatakayowasilishwa mapema.

@ T e 26 Lo et 200

Salum PAZZY
Mkuu wa Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano

LATRA Makao Makuu, S. L. P. 1742, 41104 Tambukareli, Dodoma
Simu + 255 262 323 930, Barua pepe: dg@Ilatra.go.tz , info@latra.go.tz , Tovuti: www.latra.go.tz
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