

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UCHUKUZI

Simu : +255 (026) 2322703
Nukushi : +255 (026) 2322704
Baruapepe: km@uchukuzi.go.tz
Tovuti: <https://www.uchukuzi.go.tz>



Mji wa Serikali Mtumba, 1 Mtaa wa
Ujenzi,
S. L. P 638,
40470 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

**MKUTANO WA KUPOKEA MAONI YA WADAU KUHUSU
MAPENDEKEZO YA KUTENGENEZA KANUNI ZA USIMAMIZI WA
MADHARA YA UCHOVU KWA MADEREVA ZA MAMLAKA YA UDHIBITI
USAFIRI ARDHINI ZA MWAKA 2025**

***Dodoma,
Tarehe 8 Desemba, 2025.***

Wizara ya Uchukuzi kwa mujibu wa kifungu cha 45 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini, Sura ya 413, inapenda kuwataarifu Wadau wote wa Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (*LATRA*) kuwa, kutakuwa na Mkutano wa Wadau kwa ajili ya kupokea maoni kuhusu mapendekezo ya kutengeneza Kanuni za Usimamizi wa Madhara ya Uchovu kwa Madereva za Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini za Mwaka 2025.

Aidha, Rasimu za Kanuni hizo zimeandaliwa katika lugha ya Kiswahili na Kiingereza ambazo zinapatikana katika Tovuti ya LATRA <https://www.latra.go.tz/> na ofisi zote za Mamlaka Tanzania Bara.

Mkutano huo utafanyika tarehe 22 Desemba, 2025 katika Ukumbi wa Mikutano wa Chuo cha Utalii, kilichopo Mtaa wa Shaaban Robert, Jijini Dar es Salaam kuanzia saa tatu kamili asubuhi.

Imetolewa na:

KATIBU MKUU WIZARA YA UCHUKUZI