



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI



TAARIFA KWA UMMA

NJIA MPYA YA USAJILI WA LESENI MKOA WA PWANI

Pwani, 09 Februari, 2026.

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia mpya kutoka Jiji la Dar es Salaam kuelekea Manispaa ya Kibaha, ili kufikisha huduma karibu na wananchi kwa magari yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo;

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA	UJAZO WA BASI KUENZIA ABIRIA	IDADI YA GARI
1	MBEZI LUIS	KIBAHA (STENDI)	LOLIONDO	15	10

Vigezo vya kuzingatia:

1. Dereva wa gari husika anapaswa kuwa amethibitishwa LATRA.

Imetolewa na:

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano