



LATRA

Mamlaka ya Udhhibiti Usafiri Ardhini Mfumo wa Maombi ya Leseni kwa Mtandao

Hatua za kufuata

- 1** Fungua anuani ya RRIMS.LATRA.GO.TZ
- 2** Kwa mtu binafsi tumia Kitambulisho cha NIDA
- 3** Kwa kampuni tumia cheti cha usajili wa kampuni (Certificate of Incorporation)



VITU MUHIMU VYA KUZINGATIA

- 1** Hati ya ukaguzi ya Polisi pamoja na Risiti ya Malipo
- 2** Nakala ya Kadi ya Gari husika
- 3** Nakala ya Hati ya Bima

KWA MSAADA WASILIANA NASI KUPITIA :
0758 80 77 31 AU 0800110019/20
www.latra.go.tz